Abdelkader Messahel
Appearance
|
| |||
25 Mayu 2017 - 13 ga Maris, 2019 ← Ramtan Liamamira (en) | |||
| Rayuwa | |||
| Haihuwa | Tlemcen, 11 ga Yuli, 1949 (76 shekaru) | ||
| ƙasa | Aljeriya | ||
| Karatu | |||
| Harsuna |
Larabci Faransanci Turanci Yaren Sifen | ||
| Sana'a | |||
| Sana'a | ɗan siyasa, Mai wanzar da zaman lafiya da ɗan jarida | ||
|
Mahalarcin
| |||
| Imani | |||
| Jam'iyar siyasa | National Liberation Front (Algeria) | ||
Abdelkader Messahel (an haife shi a ranar 11 ga watan Yulin shekarar 1949) ya kasance tsohon ɗan jaridar Aljeriya ne kuma Ministan Harkokin Waje na Aljeriya a tsakanin shekarar 2017 da kuma shekarar 2019. [1]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Le président Bouteflika nomme les membres du gouvernement" (in Faransanci). Retrieved January 30, 2019.
Haɗin waje
[gyara sashe | gyara masomin]
Media related to Abdelkader Messahel at Wikimedia Commons