Jump to content

Abdulaziz Laval

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Abdulaziz Laval
Rayuwa
Haihuwa 20 Disamba 1992 (33 shekaru)
ƙasa Najeriya
Karatu
Harsuna Turanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
FC Naftan Novopolotsk (en) Fassara2015-Disamba 20221817
FC Orsha (en) Fassaraga Faburairu, 2023-Nuwamba, 2023311
FC Maladziečna (en) Fassaraga Janairu, 2024-ga Yuli, 2025381
FC Orsha (en) Fassaraga Yuli, 2025-Disamba 2025130
FC Polack (en) Fassaraga Maris, 2026-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 5

Abdulaziz Laval (an haife shi a shekara ta 1992) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Najeriya ne, dake taka leda a halin yanzu a kulab ɗin Naftan Novopolotsk.[1]

  1. "Лавал Абдулазиз | Футбольный клуб "Нафтан" Новополоцк | Profile at Naftan website". fcnaftan.com. Archived from the original on 24 September 2015. Retrieved 10 May 2015.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]