Abdulkadir Mohammed Nasir
Appearance
| Rayuwa | |
|---|---|
| Sana'a | |
| Sana'a | ɗan siyasa |
Abdulkadir Mohammed Nasir (an haife shi 6 Janairu 1965) ɗan siyasan Najeriya ne wanda ya yi aiki a matsayin ɗan majalisar wakilai mai wakiltar mazabar Katsina/MalumFashi/Kafur daga 2007 zuwa 2011 a ƙarƙashin jam'iyyar People's Democratic Party.[1]
Alƙawari
[gyara sashe | gyara masomin]Muhammadu Buhari ya nada Abdulkadir Mohammed Nasir a matsayin mai kula da shirin zuba jari na kasa (NSIP) na kasa.[2][3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Citizen Science Nigeria". citizensciencenigeria.org. Retrieved 2024-12-13
- ↑ Jimoh, Yekini (2023-06-01). "Stakeholders commend FG's appointment of Abdulkadir Nasir as NSIP national coordinator". Tribune Online. Retrieved 2024-12-13.
- ↑ Abdulkadir Mohammed Nasir Archives". :: Kogi Reports. Retrieved 2024-12-13.