Adamu Attahiru Abdulkadir
Appearance
| Rayuwa | |
|---|---|
| Haihuwa | 1977 (47/48 shekaru) |
| ƙasa | Najeriya |
| Karatu | |
| Harsuna |
Turanci Yarbanci |
| Sana'a | |
| Sana'a | ɗan siyasa |
Adamu Attahiru Abdulkadir, an haife shi a shekara ta 1977, ɗan siyasa Najeriya ne wanda ya wakilci Yammacin jihar Kwara a Majalisar Dokoki ta Ƙasa a matsayin sanata a shekara ta 2023, yana aiki a ƙarƙashin Jam'iyyar Social Democratic Party (SDP) daga Jihar Kwara . [1] [2][3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "Citizen Science Nigeria". citizensciencenigeria.org (in Turanci). Retrieved 2025-01-04.
- ↑ "undefined candidate data for 2023 - Stears Elections". www.stears.co. Retrieved 2025-01-04.[permanent dead link]
- ↑ "Candidates - Voter - Validating the Office of the Electorate on Representation". orderpaper.ng. Retrieved 2025-01-04.