Jump to content

Aiki

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Aiki na iya nufin:aikin

Fasaha da kafofin watsa labarai

[gyara sashe | gyara masomin]
  • <i id="mwDw">Aiki</i> (na kiɗa) , na kiɗa na 1978
  • Yin <i id="mwEg">Aiki</i> (jerin talabijin) , wani sitcom na Amurka
  • Yin <i id="mwFQ">Aiki</i> (littafin Caro) , littafin 2019 na Robert Caro
  • <i id="mwGA">Aiki</i> (littafin Terkel) , littafin 1974 na Studs Terkel
  • Aiki!! , wani manga na Karino Takatsu
  • "Aiki" (waƙar) , ta Tate McRae da Khalid, 2021

Injiniya da fasaha

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Aikin sanyi ko samar da sanyi, siffar ƙarfe a ƙasa da zafin jiki na sakewa
  • Aiki mai zafi, siffar ƙarfe sama da zafin jiki na sakewa
  • Yin aiki da yawa, samun locomotive fiye da ɗaya a ƙarƙashin ikon direba ɗaya
  • Aikin layi na rayuwa, kula da kayan aikin lantarki yayin da yake da kuzari
  • Aiki guda-layin, ta amfani da hanyar jirgin kasa guda biyu

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Holbrook Working (1895-1985), masanin lissafi da tattalin arziki
  • Yin aiki da tsarin, amfani da dokoki da hanyoyin don sakamako mara kyau ko cin zarafi
  • Aiki, kasancewa jerin ayyukan sihiri
  • Ma'aikata' (disambiguation)
  • Ayyuka (disambiguation)
  • Ayyuka (disambiguation)
  • All pages with titles containing Working
  • All pages with titles beginning with Working