Jump to content

Alex Greenwood

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alex Greenwood
Rayuwa
Haihuwa Fulham (en) Fassara, 17 ga Yuni, 1933
ƙasa Birtaniya
Mutuwa County Durham (en) Fassara, ga Janairu, 2006
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Ferryhill Athletic F.C. (en) Fassara1953-1953
  Chelsea F.C.1953-195400
Crystal Palace F.C. (en) Fassara1954-195520
Scarborough F.C. (en) Fassara1955-1955
Darlington F.C. (en) Fassara1955-195680
Scarborough F.C. (en) Fassara1956-1956
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback (en) Fassara
yar wasa Alexander John Greenwood

Alexander John Greenwood (an haife ta a ranar sha bakwai 17 ga watan Yunin, shekara ta alif dubu ɗaya da ɗari tara da talatin da ukku 1933 - ta mutu a watan Janairun, shekara ta alif dubu biyu da shida 2006) ta kasance ƙwararren ƴar wasan ƙwallon ƙafa ta Ingila wanda ta taka leda a matsayin Ɗan wasan cikakken baya a cikin ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Crystal Palace da Darlington .

haife ta a Fulham, Greenwood ta buga wa Ferryhill Athletic, Chelsea, Crystal Palace, Scarborough da Darlington.[1]

  1. "Alex Greenwood". Post War English & Scottish Football League A–Z Player's Transfer Database. Neil Brown. Retrieved 30 November 2017.