Alhassane Issoufou

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alhassane Issoufou
Rayuwa
Haihuwa Niamey, 19 ga Augusta, 1980 (43 shekaru)
ƙasa Nijar
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Zumunta AC (en) Fassara1997-19993623
  Niger national football team (en) Fassara1998-2013
Afrika Sports d'Abidjan1999-20032622
  CA Bordj Bou Arréridj (en) Fassara2000-2002122
JS du Ténéré (en) Fassara2003-20033621
K.S.C. Lokeren Oost-Vlaanderen (en) Fassara2004-200400
Rail Club du Kadiogo (en) Fassara2005-20063421
ASO Chlef2006-200790
FUS de Rabat (en) Fassara2007-20117622
Raja Club Athletic (en) Fassara2011-201240
  Widad Fez (en) Fassara2012-2014163
Ittihad Khemisset (en) Fassara2012-2012113
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka

Alhassane Dante Issoufou (an haife shi a watan Janairu 1, 1981) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Nijar wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan gaba.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Alhassane Issoufou

Kafin sanya hannu tare da kulob ɗin Morrocain ya buga wa ASO Chlef kuma an gabatar da Zumunta AC, Wasannin Afirka, CA Bordj Bou Arreridj, JS du Ténéré, KSC Lokeren da RC Kadiogo.

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Issoufou memba ne na ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Niger. [1] Ya taka leda a gasar cin kofin Afrika a shekarar 2012. Da yake ba a yi wani sahihin ƙididdiga ba, kocin Issoufou da yawan kwallayen da ya ci a tawagar ƙasar ya zama abin ban mamaki, amma da alama ya buga wasanni sama da 30 kuma ya ci akalla kwallaye 3.

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ya ci CAF Confederation Cup sau ɗaya tare da FUS de Rabat a 2010

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Alhassane IssoufouFIFA competition record