Jump to content

Amiruddin Tukur

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Amiruddin Tukur
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

25 ga Yuli, 2019 -
District: Bakori/Danja
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

9 ga Yuni, 2015 - 9 ga Yuni, 2019
District: Bakori/Danja
Rayuwa
ƙasa Najeriya
Karatu
Harsuna Turanci
Pidgin na Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa
Imani
Jam'iyar siyasa All Progressives Congress

Amiruddin Tukur ɗan siyasan Najeriya ne. Ya wakilci mazaɓar Bakori/Danja ta jihar Katsina a majalisar wakilai a majalissar wakilai ta 8 da ta tara, daga shekarun 2015 zuwa 2023. Ɗan jam’iyyar All Progressives Congress (APC) ne. [1] [2] [3]

  1. "Citizen Science Nigeria". citizensciencenigeria.org (in Turanci). Retrieved 2025-01-04.
  2. "undefined candidate data for 2023 - Stears Elections". www.stears.co. Retrieved 2025-01-04.
  3. "National Assembly | Federal Republic of Nigeria". web.archive.org. 2015-10-02. Archived from the original on 2015-10-02. Retrieved 2025-01-04.CS1 maint: BOT: original-url status unknown (link)