Jump to content

Andrée Blouin

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Andrée Blouin
Rayuwa
Cikakken suna Andrée Madeleine Gerbillat
Haihuwa Fort de Possel (en) Fassara, Ndjouko (en) Fassara da Ubangi-Shari (en) Fassara, 1 Disamba 1919
ƙasa Jamhuriyar Afirka ta Tsakiya
Faransa
Mutuwa 20th arrondissement of Paris (en) Fassara, 9 ga Afirilu, 1986
Ƴan uwa
Abokiyar zama André Blouin (mul) Fassara
Karatu
Harsuna Faransanci
Harshen Sango
Turanci
Kongo (en) Fassara
Lingala (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa, Mai kare ƴancin ɗan'adam da marubuci
Muhimman ayyuka Q130273342 Fassara

Andrée Madeleine Blouin (16 Disamba 1921 - 9 Afrilu 1986) 'yar gwagwarmayar siyasa, mai fafutukar kare haƙƙin ɗan adam, kuma marubuciya daga Jamhuriyar Afirka ta Tsakiya. [1] [2]

  1. "Andrée Blouin". Francophone African Women Writers. University of Western Australia.
  2. "Andrée Blouin". Retrieved 25 November 2018.