Bechir Ben Saïd
![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
![]() | |||||||||||||||||||||||||||||||
Rayuwa | |||||||||||||||||||||||||||||||
Haihuwa |
Gabès (en) ![]() | ||||||||||||||||||||||||||||||
ƙasa | Tunisiya | ||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | |||||||||||||||||||||||||||||||
Sana'a | ɗan wasan ƙwallon ƙafa | ||||||||||||||||||||||||||||||
| |||||||||||||||||||||||||||||||
Muƙami ko ƙwarewa | Mai tsaran raga | ||||||||||||||||||||||||||||||
Tsayi | 194 cm |
Bechir Ben Saïd (an haife shi a ranar 29 ga watan Nuwamba 1994) ƙwararren mai tsaron raga ne na Tunisiya wanda a halin yanzu yake taka leda a Monastir na Amurka.[1]
Ayyukan kasa
[gyara sashe | gyara masomin]
A ƙarshen 2021, lokacin da bai taɓa bugawa ƙungiyar Tunisiya wasa ba, an zaɓe shi don shiga gasar cin kofin Larabawa ta FIFA ta 2021 da aka shirya a Qatar. A lokacin wannan gasa, yana yin alkalanci a matsayin mai tsaron gida da ke maye gurbinsa kuma ba ya buga wasa. Tunisiya ta sha kashi a wasan karshe da Algeria.[2]

Daga baya kuma an sake sanya shi cikin tawagar Tunusiya a gasar cin kofin Afrika na 2021 a Kamaru, tare da fatan da farko zai zama mai tsaron gida wanda zai maye gurbinsa, ya zama babban mai tsaron gida na Tunisia a duk matakin rukuni yayin da Tunisiya ta yi rashin nasara. kawai ya cancanci zama ɗaya daga cikin mafi kyawun ƙungiyar da ta zo ta uku tare da nasara ɗaya kaɗai.[3]
Girmamawa
[gyara sashe | gyara masomin]- US Monastir
- Tunisiya
- FIFA Arab Cup : 2021[3]