Jump to content

Butt

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

 

Butt na iya zama:

Littattafai

[gyara sashe | gyara masomin]
  • <i id="mwEg">Butt</i> (mujallar)
  • The Butt, wani littafi na 2008 na Will Self
  • Der Butt, taken Jamusanci na The Flounder (1977), littafin Günter Grass
  • Butt (sunan mahaifi)
  • Bhat, sunan mahaifi a Indiya da Pakistan, wanda aka rubuta a matsayin Butt
  • Butt (ɗaya) , ma'auni na girma
  • Butt, girman kwalban ruwan inabi na Ingilishi

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Ƙarƙashin ƙuƙwalwa
  • Butt joint, fasahar aikin katako
  • Buttstock ko butt, ɓangaren baya na bindiga ko wani bindiga
  • Headbutt, bugun da aka yi da kai
  • Sigari (ko sigari)
  • Boston butt ko naman alade butt, wani kafada yanke na naman alade
  • Ruwa, tankin ruwan sama
  • Binciken harbi, manufa ta horo
  • Butt splice connector, wani nau'in crimp lantarki connectorhaɗin lantarki na crimp
  • "Butt Butt", waƙar da Monrose ya yi daga TemptationJaraba
  • Butt Drugs, tsohon kantin magani a Corydon, Indiana