FFF (gang)

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
FFF
Bayanai
Iri gang (en) Fassara
Tarihi
Ƙirƙira 1980s
Founded in San Fernando Valley (en) Fassara

Yaƙi don 'Yanci ( FFF ) ƙungiya ce da ke tsakiyar kwarin San Fernando a cikin shekara ta 1980. Na musamman ga wannan ƙungiya a cikin yankinta da lokacinta shine ƙungiya gabaɗaya ta ƙunshi Farin Amurkawa daga matsakaiciya da asalin matsakaicin matsayi. [1] An kafa wannan ƙungiya ne daga membobin ƙungiyar mawaƙa ta punk rock iri ɗaya.

Ayyukan FFF sun ƙare sosai lokacin da aka harbe ɗaya daga cikin manyan membobinta, Mark Miller ɗan shekara 15, har lahira a wajen gidan rawa na Van Nuys a cikin shekara ta 1985.

Kara karantawa[gyara sashe | gyara masomin]

  •  Sullivan. Randall (1995). Gabashin Gabas: Abin mamaki california: an anthology (abridged re-print of "leader of the pack"). University of california press.pp. 89-103.ISBN 0-520-20164-7.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

 

  1. Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named RS