Jump to content

George Francomb

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
George Francomb
Rayuwa
Cikakken suna Georgie Francomb
Haihuwa Hackney Central (en) Fassara, 8 Satumba 1991 (34 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Norwich City F.C. (en) Fassara2009-201320
Barnet F.C. (en) Fassara2010-2011130
AFC Wimbledon (en) Fassara2012-2012150
Hibernian F.C. (en) Fassara2012-2012140
AFC Wimbledon (en) Fassara2013-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Lamban wasa 7
Tsayi 180 cm

Georgie Francomb (an haife shi ranar 8 ga watan Satumba, 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Ingila wanda ke buga wa Dorking Wanderers . Hakanan yana iya taka leda a hannun dama.