Gy

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

GY, Gy, ko gy na iya nufin to:

 

Rukunin aunawa[gyara sashe | gyara masomin]

 • Grey (naúrar) (Gy), SI na raƙuman da aka sha
 • Shekarar Giga, shekaru 1,000,000,000 (ba SI ba)
 • Shekarar Galactic, lokacin da ake ɗaukar tsarin hasken rana don kewaya cibiyar galactic

Mutane[gyara sashe | gyara masomin]

 • Pierre Gy (1924 - 2015), masanin kimiyyar lissafi da ƙididdiga na Faransa
 • Garin de Gy, Jagoran Katolika na karni na 14 na Tsarin Masu Wa'azi

Wurare[gyara sashe | gyara masomin]

 • Gy, Switzerland, ƙauye a cikin gundumar Geneva
 • Guyana (lambar ƙasa ta ISO: GY)
  • .gy, yanki mafi girman lambar ƙasa (ccTLD) don Guyana
 • Yankin lambar GY don Guernsey, Alderney da Sark
 • Gy, Haute-Saône, wata ƙungiya ce a yankin Haute-Saône na Faransa
 • Great Yarmouth, United Kingdom
 • Grimsby, Ƙasar Ingila

Sufuri[gyara sashe | gyara masomin]

 • GY, injin piston mota na Mazda
 • Jirgin saman Gabon (lambar IATA: GY)
 • Lambar IATA ta Tri-MG Intra Asia Airlines

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

 • Hungarian gy, haruffan haruffa
 • gy, digraph a cikin tsarin rubutaccen rubutun pinyin na Tibet
 • GenCorp (alamar GY NYSE)
 • Green Youth (disambiguation), ɗaya daga cikin fuka -fukin matasa na jam'iyyar Green guda biyu
 • Inabin rawaya, cutar shuka
 • Gy, ƙirar caji akan layi a cikin cibiyar sadarwar GPRS

{| class="notice metadata plainlinks" id="disambig" style="width:100%; margin:16px 0; background:none;" |style="vertical-align:middle;"|Disambig.svg |style="vertical-align:middle; font-style:italic;"| This disambiguation page lists articles associated with the same title.
If an internal link led you here, you may wish to change the link to point directly to the intended article. |}