Jump to content

Jon Stead

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jon Stead
Rayuwa
Haihuwa Huddersfield (mul) Fassara, 7 ga Afirilu, 1983 (42 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Harrogate Town A.F.C. (en) Fassara-
Huddersfield Town A.F.C. (en) Fassara2002-20046822
  Blackburn Rovers F.C. (en) Fassara2004-2005428
  England national under-21 association football team (en) Fassara2004-2005111
Sunderland A.F.C. (en) Fassara2005-2007352
Derby County F.C. (en) Fassara2006-2007173
Sheffield United F.C. (en) Fassara2007-2008398
Ipswich Town F.C. (en) Fassara2008-20106318
Ipswich Town F.C. (en) Fassara2008-200811
Coventry City F.C. (en) Fassara2010-2010102
Bristol City F.C. (en) Fassara2010-20137920
Huddersfield Town A.F.C. (en) Fassara2013-2015192
Bradford City A.F.C. (en) Fassara2014-201481
Bradford City A.F.C. (en) Fassara2014-2015326
Oldham Athletic A.F.C. (en) Fassara2014-201450
Notts County F.C. (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
centre-forward (en) Fassara
Tsayi 191 cm

Georgie Francomb (an haife shi ranar 8 ga watan Satumba, 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Ingila wanda ke buga wa Dorking Wanderers. Hakanan yana iya taka leda a hannun dama.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.