Jump to content

Juninho Aguiar

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Juninho Aguiar
Rayuwa
Haihuwa Corumbá (en) Fassara, 29 ga Yuli, 1987 (37 shekaru)
ƙasa Brazil
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Botafogo Futebol Clube (en) Fassara-
Sociedade Esportiva e Recreativa Caxias do Sul (en) Fassara-
Al-Mujazzal Club (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Laercio José Aguiar Cavalheiro Júnior (an haife shi a ranar 29 ga watan Julian shekarar 1987), wanda kuma aka sani da suna Juninho Aguiar, ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Brazil wanda kuma ke wasa a matsayin ɗan wasan tsakiya mai kai hare hare .

 

Hanyoyin haɗin waje

[gyara sashe | gyara masomin]