Jump to content

Khulood

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Khulood
Asali
Lokacin bugawa 1948
Asalin suna خلود
Asalin harshe Larabci
Ƙasar asali Misra
Characteristics
Launi black-and-white (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Ezz El-Dine Zulficar
'yan wasa
External links

'Khulood ( Larabci: خلود‎ , English: , wanda kuma aka fassara shi da Khulud da Kholud ) wani fim ɗin soyayya ne na ƙasar Masar a shekarar 1948. Tauraruwar ta fito da Taken Hamama, Kamal al-Shennawi, da Ezzel Dine Zulficar, wadanda suma suka shirya kuma suka rubuta fim ɗin. Shi ne fim ɗin da Zulficar ta yi fim ]in.

Wani mutumi mai suna Mahmoud yana soyayya da Layla, wata kyakkyawar mace. Wani mutum mai suna Hasan shima ya kamu da son Layla. Ana harbin Layla ne sakamakon yunƙurin da suke yi na son ta. Ita ma Amal diyar Layla tana son Nabil ɗan Hasan.

  • Faten Hamama a matsayin Layla/Amal.
  • Kamal al-Shennawi a matsayin Hasan/Nabil.
  • Ezzel Dine Zulficar a matsayin Mahmoud.
  • Ismail Yasseen a matsayin Ismail.

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]