Liberty Chakoroma

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Liberty Chakoroma
Rayuwa
Haihuwa Mutare (en) Fassara, 28 ga Faburairu, 1994 (30 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Ngezi Platinum F.C. (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Liberty Chakoroma (an haife shi ranar 28 ga watan Fabrairun 1994) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Zimbabwe wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga Chicken Inn FC da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Zimbabwe.[1]

Ya taka leda a gasar COSAFA U-20 ta shekarar 2013, inda ya zura ƙwallo a ragar Botswana.[2] Ya kuma taka leda tare da tawagar ƴan ƙasa da shekaru 23 a gasar wasannin Afirka ta shekarar 2015.[3]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]