Lukas Nelson & Alkawarin Gaskiya
Lukas Nelson & Promise of the Real, wani lokacin ana kiranta da POTR, ƙungiyar dutsen ƙasar Amurka ce wacce Lukas Nelson ya kafa a Los Angeles a cikin 2008. Ƙungiyar ta ƙunshi Lukas Nelson (waƙoƙin jagora, marubucin mawaƙa, gitatar kiɗa da lantarki, piano), Anthony LoGerfo (ganguna, wasan kaɗa), Corey McCormick (gitar bass, bass madaidaiciya, muryoyin murya), Logan Metz (allon madannai, ƙarfe na cinya, banjo, harmonica, vocals), da Tato Melgar (percussion). Sun fitar da kundi guda takwas. Albums guda biyu masu rai, wakoki masu yawa da kuma tsawaita wasan kwaikwayo (EP).
A waje da Amurka, Alkawari na Real ya zo cikin ra'ayi a matsayin ƙungiyar goyon baya ga mawaƙin Kanada Neil Young, wanda tare da wanda suka yi rikodin kundin studio guda uku (ciki har da sautin fim) da kuma kundi guda biyu. A ranar 3 ga Yuni, 2024, POTR ta ba da sanarwar dakatarwa mara iyaka, tare da shirye-shiryen ci gaba da haɗin gwiwa a nan gaba.
Tarihi
[gyara sashe | gyara masomin]Ƙirƙira da fitowar farko (2008-2016)
[gyara sashe | gyara masomin]A cikin 2008, ba da daɗewa ba bayan ƙaura daga Maui zuwa Los Angeles, Lukas Nelson (Ɗan Willie Nelson ) ya sadu da ɗan'uwan mawaki Anthony LoGerfo a wani wasan kwaikwayo na Neil Young . [1] LoGerfo da Nelson sun gano irin ƙaunar da suke yi na kiɗan dutse, musamman na Matasa. Ba da daɗewa ba Nelson ya bar makaranta, kuma tare da LoGerfo, ya ƙaddamar da Alƙawari na Gaskiya. ɗaukar Tato Melgar ( mai yin waƙa ), da Merlyn Kelly ( bassist ) [2] A cewar Nelson, sunan band ɗin ya yi wahayi zuwa ga waƙar "Wasu suna jifa, wasu suna samun baƙon abu, amma ba dade ko ba dade duk ya zama na gaske", daga Young's. waƙar "Tafiya". Nelson ya bayyana a cikin hirar 2019, "Wannan ra'ayi na gaskiya shine irin bayanin Taoist: Ba shi da kyau, ba shi da kyau. Yana da gaske." [3]
Yawon shakatawa na farko ya goyan bayan tallace-tallace na EP, Live Beginnings, da aka rubuta a 2008 a Belly Up Tavern a Solana Beach, California. [4] By Janairu 2009, sun kasance a kan hanya tare da Willie Nelson, tafiya wanda ya hada da dare biyar na nuni a The Fillmore a San Francisco, California. [5] Daga baya waccan shekarar, sun raba matakin tare da BB King kuma sun bayyana a cikin bukukuwan da suka hada da bikin Buluwa na Waterfront da Telluride Brews da Bikin Blues. [6] A cikin shekaru biyu masu zuwa, sun zagaya ba tare da ɓata lokaci ba, suna yin wasan kwaikwayo sama da 200 a shekara. [7]
A cikin 2009, sun saki ɗakin studio EP Brando's Paradise Sessions . Sakin waƙa guda biyar ya ƙunshi bassist John Avila a madadin bassist na asali, Merlyn Kelly, wanda ya bar ƙungiyar a waccan shekarar. Zanen murfin kundi shine zanen kanin Nelson, Micah Nelson, mai fasaha, mawaƙi kuma mawaƙi wanda aikinsa ya bayyana akan wasu kundi na ƙungiyar kuma. [4]
A cikin Maris 2010, sun fito da kundi na farko na studio, Alkawari na Gaskiya, da aka rubuta a Pedernales Recording Studio a Austin, Texas. [5] Bassist Corey McCormick, wanda ya maye gurbin Kelly, ya bayyana a cikin kundin da ya shiga ƙungiyar a 2009. Kundin ya ƙunshi waƙoƙi goma sha biyu, uku daga cikinsu suna rufe: "Maganin Zaman Lafiya" ( Willie Nelson ), "Pali Gap / Hey Baby" ( Jimi Hendrix ) da "LA" ( Neil Young ). Wata hira da LoGerfo ya bayyana cewa zane-zane na kundin an halicce shi ne ta hanyar 'yar shekaru shida na injiniyan kundin kundin Steve Chadie . [8] Sakin ya haɗa da ɗan littafin zane-zanen Mika Nelson da aka ƙirƙira a kan mataki yayin wasan kwaikwayo.
An fitar da ƙarin kundi guda biyu, Wasted and Live Endings, a cikin 2012 a ƙarƙashin alamar Tidal Tone. Neil Young ya rinjayi su sosai, a cikin salon kiɗan su da ƙimar samarwa da kuma buƙatunsa, ana yin rikodin zaman cikin analog. [9] [10] Nelson ya gaskanta yin haka "ya ƙara yawan maganadisu da kuzari [kuma] ya fi kama da abin da kuke samu lokacin da kuka ga muna yin." [9] Wasted co-producer, Jim "Moose" Brown (mawaki/marubuci/producer), shirya ƙari na karfe guitar, harmonica, Dobro guitar, Wurtlitzer piano, da kuma Hammond B3 organ kawo fadi da kewayon kayan aiki fiye da nasu studio rikodi na baya. . [11]
A cikin Afrilu 2012, sun bayyana akan watsa shirye-shiryen TRI Studios na Bob Weir akan Yahoo Music . [12] Daga baya waccan shekarar, sun goyi bayan John Fogerty a kan yawon shakatawa na bakin teku zuwa bakin teku na Kanada [13] Ƙungiyar ta ci gaba da buɗe shirye-shiryen Willie Nelson, kuma sun yi murfin Pearl Jam 's "Just Breathe" a kan tashar Willie's Roadhouse. Sirius XM ranar 15 ga Mayu, 2012. [12] Sun ci gaba da yin su a kowace shekara a gidan wasan kwaikwayo na Farm Aid da aka watsa a gidan talabijin, kuma ta hanyar 2013, ƙungiyar ta bayyana a kan yawancin manyan maganganu na daren dare ciki har da The Tonight Show tare da Jay Leno, Late Night tare da Conan O'Brien, da Late Show da David Letterman . [14]
Ƙungiyar sun kammala yawon shakatawa na 2014 kuma sun koma cikin wani tsohon gidan Victorian, Gidan William Westerfeld, wani wuri mai tarihi a San Francisco, California. [15] Bayan sun kammala zaman a gidan sun jinkirta fitar da wani sabon albam har zuwa 2016 domin su ci gaba da gudanar da wani kamfani tare da gunkin su na rocker, Neil Young. [16] Ƙungiyar ta fitar da kundinsu Wani abu na Gaskiya, a cikin Maris 2016, akan lakabin Royal Potato Family . Ƙungiyar da Steve Chadie ne suka samar da kundin. Ban da waƙoƙi guda biyu, Nelson ya rubuta dukan kiɗan, kuma Neil Young ya bayyana a matsayin baƙo mai rera waƙoƙi. [17]
Tare da Neil Young (2014-2019)
[gyara sashe | gyara masomin]Dangantakar Nelson da Neil Young tana da tushe sosai a cikin bikin Taimakon Farm . Mahaifinsa, Young da John Mellencamp sun ƙaddamar da bikin kiɗa na Farm Aid a cikin 1985. Lukas da Promise of the Real sun kasance suna fitowa akai-akai a taron a shekara ta 2009, shekarar da Young ya ce musu "Na ji ku a baya, na ji daɗi. Kuna da kyau." [18] A taron Taimakon Farm na 2014, Matashi ba da gangan ya kira ƙungiyar don yin wasa tare da shi a kan jam'iyyar "Rockin' a cikin Duniyar Kyauta" kuma ya ɗauke su don zama rukunin rikodi da yawon shakatawa. A cikin 2015, Young ya kawo su cikin ɗakin studio don yin rikodin kundi na gaba, The Monsanto Years, wanda aka saki a cikin 2016. Don Hannah ne ya yi fim ɗin samar da kundi don wani shiri mai suna The Monsanto Years .
Bayan wani wasan kwaikwayo na Afrilu 2015 tare da Matasa a San Luis Obispo, sun raka shi a kan Rebel Content Tour don inganta sabon kundin. Bayan yawon shakatawa, sun bayyana tare da Matasa a Farm Aid, da kuma shekara-shekara na Makarantar Gada . Shekara ta gaba ta kasance guguwa tare da Matasa, wanda ke nuna bayyanuwa a Bikin Kiɗa na Titin Beale da New Orleans Jazz and Heritage Festival ba da daɗewa ba ya biyo bayan balaguron balaguron nasa na Turai. Bayan dawowar su, sun bayyana tare da shi a wasan kwaikwayo na Desert Trip a Indio, California . A ranar 17 ga Yuni, 2016, an fitar da kundi mai rai na Duniya . An yi rikodin shi yayin yawon shakatawa na Abubuwan Tawaye a cikin 2015 kuma ya nuna wasan kwaikwayon raye-raye wanda aka haɓaka ta hanyar overdubs studio da yanayi da sautunan dabbobi.
Sun ci gaba da aiki tare da Neil Young, suna yin rikodin wani kundi, mai suna The Visitor, wanda aka saki Disamba 1, 2017. [19] Matasa da ƙungiyar sun yi tauraro a cikin fim ɗin kiɗan <i id="mwjw">Paradox</i>, (wanda Daryl Hannah ya jagoranta) kuma sun yi rikodin sautin fim ɗin, duka biyun sun fito a cikin 2018. A cikin 2019, sun fara rangadinsu na biyu na Turai tare da Matasa kuma sun mara masa baya yayin da yake ba da labari tare da Bob Dylan a wani taron tarihi a Hyde Park na London [20] yana yin gaban masu sauraro sama da 65,000. [21] Kundin raye-raye, Noise & Flowers, waƙoƙin da aka zaɓa daga yawon shakatawa na Matasa na Turai a cikin 2019, an sake shi a ranar 5 ga Agusta, 2022.
Tun daga wannan taron na 2008 na Nelson da LoGerfo a wurin wasan kwaikwayo na Young, Nelson ya ce "Mun zo cikakke, saboda [yanzu] shekaru bayan haka muna wasa tare da Neil. Yana da irin mafarki ya zama gaskiya." [22] Matashi ya kasance mai ba da shawara ga ƙungiyar, yana raba hikima da kuma tasiri komai daga dabarun samar da su zuwa kasancewar matakinsu na musamman. Nelson ya bayyana wasa da Neil a matsayin
"Kamar kasancewa a cikin masterclass, ganin yadda yake aiki. Ina nufin, hakika ya kasance wani abu mai ban mamaki a gare ni cewa na ɗauka kuma na sanya wa kanmu ayyukan, namu kiɗa dangane da abin da muka koya daga gare shi. Dynamics., da kuma lokacin da ba za a yi wasa ba, da kuma ra'ayin yadda za a haifar da ƙarin motsin rai tare da haɓakar ku a kan mataki da aikinku." [23]
Matashi ya yaba wa ƙungiyar, yana mai cewa, "Yin wasa tare da waɗannan mutane kyauta ne. Irin wannan tabbataccen ƙarfi, kuzari mai tsafta kuma babu tsoro." [24] kuma daga baya ya ce, "Wannan ƙungiya (da kuma al'amuran da yawa) almara ne!"
Nasarar babban nasara da fim ɗin An Haifi Tauraro (2017-2019)
[gyara sashe | gyara masomin]Ƙungiyar ta ƙaddamar da wani shekara ta balaguron bakin teku zuwa gaɓar teku a cikin Maris 2017, bayan kammala taron rikodi don kundi na gaba. A cikin watanni masu zuwa, an gan su a Hardly Strictly Bluegrass, Americana Festival, Farm Aid, yawon shakatawa tare da Outlaw Music Festival, da kuma kanun labarai kan 100 na nasu nunin. [25] A ƙarshen Oktoba na wannan shekarar, ƙungiyar ta fara balaguron farko na Turai na solo. [26] A watan Nuwamba, sun buga yawon shakatawa na Stagecoach Spotlight tare da Nikki Lane . [27]
A cikin watan Agusta 2017, an fitar da kundi mai suna Lukas Nelson & Promise of the Real a matsayin farkon su a ƙarƙashin Fantasy Records . John Alagía ya samar, kundin ya ƙunshi ƙarin mawaƙa biyu Jesse Siebenberg (gitar ƙarfe, Farfisa organ, vocals), da Alberto Bof (piano, Wurlitzer, da Hammond organ). Lady Gaga ta bayyana akan waƙoƙi biyu ("Nemi Kanka" da "Carolina"), kuma ƙungiyar indie-pop Lucius ta ba da muryoyin goyan baya. [28] Kundin ya buga lamba 1 akan Chart na Rediyon Americana mako na Nuwamba 10, 2017. [29] Idan aka kwatanta da kundinsu na baya, Nelson ya bayyana wannan a matsayin yana da "ƙananan nauyin motsin rai ga waƙoƙin har ma da ingancin rikodi. Ya fi cinematic." Sun fito da wakoki guda uku daga kundin, "Nemi Kanka", "Carolina", da "Mantawa Game da Georgia". Austin City Limits ya rubuta cewa kundin ya kasance "mai ban sha'awa, na gaske, mai ba da lada mara iyaka na ruhin ƙasa". [30] Kundin ya sami ƙungiyar lambar yabo ta Americana Music Awards na farko don Duo/Group na Shekara. [31]
Ayyukansu na 2016 tare da Neil Young a Tafiya na Desert ya zama muhimmiyar bayyanar ga ƙungiyar. Actor Bradley Cooper, wanda ke aiki a kan ci gaba da babban fim din A Star An haife shi, ya faru a cikin masu sauraro da kuma matakin Nelson ya burge Cooper a matsayin misali mai kyau don jagorancin fim din. [32] Nan da nan ya tuntubi Nelson don bincika yiwuwar. Tunanin ya yi kira ga Nelson kuma da farko, an ɗauke shi hayar ya zama mai ba da shawara. Ya horar da Cooper a cikin 'yadda za a kiyaye abubuwa masu kyau da inganci - yadda za a rike (gitar), yadda za a tsaya, duk wannan.' [33] Matsayin Nelson a cikin aikin ya girma ya haɗa da rubutu da samar da kiɗan. [34] Nelson ya rubuta, tare da Cooper da Lady Gaga, waƙoƙi takwas masu zuwa akan sautin sauti: "Black Eyes", "Too Far Gone", "Alibi", "Duba Abin da Na Samu", "Shin Yayi Lafiya", "Music to Idanuna", "Maganin", da "Ban San Menene Soyayya ba" . [32] Daga ƙarshe, an kawo ƙungiyar a cikin aikin kuma Nelson da Promise of the Real sun fito a cikin fim ɗin yayin da ƙungiyar ke goyan bayan halayen jagora, Jackson Maine. [32] Nelson ya lashe lambar yabo ta BAFTA don Kyautattun Kiɗa na Asali da Kyautar Grammy don Mafi kyawun Haɗa Sautin Sauti don Kayayyakin Kayayyakin Kayayyakin don gudummawar da ya bayar ga fim ɗin. [35] An saki fim ɗin a watan Oktoba 2018. Sakin fim ɗin da sautin sauti ya nuna sauyi a cikin aikinsu. Bayyanar ya haifar da karuwar masu halarta nan da nan a wasan kwaikwayonsu, da ɗimbin mawakan kide-kide a cikin masu sauraro. [36]
Kashe Labarai (Gina Lambu) alamar sakin kundi na biyar na ƙungiyar da sakin kundi na biyu don Fantasy Records . An fitar da kundin a ranar 14 ga Yuni, 2019, yana hawa a lamba 19 akan ginshiƙi na Albums na Manyan Albums ' Amurka da 31 akan Taswirar Albums Top Rock ' Billboard .
A ranar 27 ga Maris, 2020, ƙungiyar ta saki Lambun Tsirara, tarin waƙa guda 15 wanda shine yanki na 2019 na Kashe Labarai (Gina Lambu) . Lambun Tsirara ya ƙunshi nau'ikan da ba a fitar da su a baya da kuma madaidaicin waƙoƙin da aka yi rikodin yayin zaman Kashe Labarai (Gina Lambu) a Shangri-La da Studios Village. [37]
A ranar 28 ga Afrilu, 2021, ƙungiyar ta sanar da sakin kundi na gaba na studio akan Fantasy Records, Ƙanan Taurari Apart, tare da ɗayan farko da aka fitar daga kundi, "Perennial Bloom (Back to You)". Akwai ranar 11 ga Yuni, 2021, an yi rikodin kundin a RCA Studio A a Nashville kuma Dave Cobb ne ya samar da shi.
A ranar 14 ga Yuli, 2023, album ɗin su na takwas, Sticks da Duwatsu, an fitar da su wanda ya ƙunshi waƙoƙi 12 na asali na kiɗan da Nelson ya rubuta kuma an yi rikodin su a Pedernales Studios. [38]
Haɗin kai
[gyara sashe | gyara masomin]A kan Oktoba 20, 2017, Legacy Recordings ya saki Willie Nelson da Boys (Willie's Stash, Vol. 2), haɗin gwiwar iyali wanda ke nuna Willie, Lukas, da Micah suna yin zaɓi na gargajiya na kiɗa na ƙasar Amurka, ciki har da bakwai da Hank Williams, Sr ya rubuta. .
Membobi
[gyara sashe | gyara masomin]- Lukas Nelson – jagorar vocals, marubucin waƙa, kiɗan kiɗa da gitar lantarki, piano
- Anthony LoGerfo - ganguna, kaɗa
- Corey McCormick - guitar bass, bass madaidaiciya, muryoyi
- Logan Metz - maɓallan madannai, karfen cinya, piano, banjo, harmonica, vocals
- Tato Melgar - wasan kwaikwayo
Hotuna
[gyara sashe | gyara masomin]Albums na Studio
[gyara sashe | gyara masomin]Title | Album details | Peak chart positions | Sales | ||||
---|---|---|---|---|---|---|---|
US |
US<br id="mwASU"><br>Country |
US<br id="mwASs"><br>Heat. |
US<br id="mwATE"><br>Taste |
US<br id="mwATc"><br>Folk | |||
Promise of the Real |
|
— | — | — | — | — | |
Wasted |
|
— | — | — | — | — | |
Something Real |
|
— | — | 19 | — | 16 | |
Lukas Nelson & Promise of the Real |
|
— | 2 | 35 | 19 | 10 |
|
Turn Off the News (Build a Garden) |
|
151 | 19 | — | 9 | 4 |
|
Naked Garden |
|
— | — | — | — | — | |
A Few Stars Apart |
|
— | — | — | — | — | |
Sticks and Stones |
|
— | — | — | — | — | |
"—" denotes releases that did not chart |
Haɗin kai
[gyara sashe | gyara masomin]Take | Bayanin Album | Matsayi mafi girma | |||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
Amurka </br> |
AUS </br> [40] |
GER </br> [41] |
ITA </br> [42] |
NED </br> [43] |
NO </br> [44] |
SWE </br> [45] |
Birtaniya </br> [46] | ||
Shekarun Monsanto </br> (da Neil Young ) |
|
21 | 23 | 13 | 27 | 14 | 38 | 47 | 24 |
Baƙon </br> (tare da Neil Young) |
|
167 | 85 | 25 | - | 39 | 36 | 32 | 65 |
Paradox (waƙar sauti) </br> (tare da Neil Young) |
|
EPs
[gyara sashe | gyara masomin]Take | Kwanan watan saki |
---|---|
Zaman Aljanna Brando | Satumba 30, 2010 |
Rikodi kai tsaye
[gyara sashe | gyara masomin]Take | Kwanan watan saki |
---|---|
Farkon Rayuwa | Oktoba 2008 |
Ƙarshen Rayuwa | Disamba 2012 |
Duniya (tare da Neil Young) | Yuni 2016 |
Noise & Flowers (tare da Neil Young) | Agusta 2022 |
Sauran bayyanar
[gyara sashe | gyara masomin]Album | Kwanan watan saki |
---|---|
Dumb and Dumber To | Nuwamba 7, 2014 |
Ranch | Afrilu 1, 2016 |
Karamin Pony Dina: Fim | Satumba 22, 2017 |
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ Hammershaug, Bjørn (September 14, 2017). "Soundtrack to My Life: Lukas Nelson". Tidal. Retrieved June 1, 2024.
- ↑ Dutton, Lafe (June 1, 2024). "The Nelson Family Comes to Town". San Diego Troubador. Retrieved June 1, 2024.
- ↑ Lindquist, David (September 17, 2019). "For Lukas Nelson, Neil Young was musical hero who became onstage mentor". IndyStar. Retrieved May 6, 2024.
- ↑ 4.0 4.1 "The Nelson Family Comes to Town". San Diego Troubador. April 2014. Retrieved April 23, 2024.
- ↑ 5.0 5.1 Oksenhorn, Stewart (November 27, 2010). "Lukas Nelson takes after famous father, and takes stage in Aspen". The Aspen Times. Retrieved May 18, 2024. Cite error: Invalid
<ref>
tag; name ":4" defined multiple times with different content - ↑ "concertarchives.org". Concert Archives. Retrieved April 4, 2024.
- ↑ "Lukas Nelson - Artist Information". Opry. June 1, 2024. Retrieved June 1, 2024.
- ↑ "Lukas Nelson & Anthony LoGerfo of Promise of the Real - Interview". YouTube. February 14, 2011. Retrieved April 23, 2024.
- ↑ 9.0 9.1 "Lukas Nelson, Son of Willie Nelson, to Perform at Helsinki Hudson". The Rogovoy Report. August 29, 2012. Retrieved April 17, 2024.
- ↑ Harward, Randy (September 2, 2015). "Lukas Nelson and Promise of the Real; Lukas Nelson and POTR ride and earnest wave". Salt Lake City Weekly. Retrieved June 1, 2024.
- ↑ ""Lukas Nelson: Wasted"". Glide Magazine. May 10, 2012. Retrieved April 17, 2024.
- ↑ 12.0 12.1 "Watch Willie Nelson and Sons Cover Pearl Jam's 'Just Breathe'". Spin. May 15, 2021. Retrieved April 17, 2024.
- ↑ "John Fogerty / Lukas Nelson & Promise of the Real". Concert Archives. April 17, 2024. Retrieved April 17, 2024.
- ↑ "Lukas Nelson & Promise of the Real". metacritic.com. April 17, 2024. Retrieved April 17, 2024.
- ↑ Gluckin, Tzvi (June 9, 2016). "Lukas Nelson: The Genuine Article". Premier Guitar. Retrieved April 23, 2024.
- ↑ Newton, Steve (May 6, 2015). "Lukas Nelson & Promise of the Real have connections to legends". Straight. Retrieved April 23, 2024.
- ↑ "Lukas Nelson & Promise Of The Real – Something Real". Discogs. May 30, 2024. Retrieved May 30, 2024.
- ↑ Budnick, Dean (September 20, 2019). ""I Didn't Bring a Band": The Origins of Neil Young & Promise of the Real". Relix. Retrieved May 6, 2024.
- ↑ "Neil Young Announces New Album The Visitor, Shares "Already Great": Listen | Pitchfork". pitchfork.com (in Turanci). November 3, 2017. Retrieved November 4, 2017.
- ↑ Petridis, Alexis (July 13, 2019). "Bob Dylan and Neil Young review – age has not withered them". The Guardian. Retrieved May 6, 2024.
- ↑ Zemler, Emily (July 13, 2019). "Concert Review: Bob Dylan, Neil Young Present a Study in Contrasts at London's Hyde Park". Variety. Retrieved May 6, 2024.
- ↑ Cahill, Greg (March 10, 2016). "Acoustic Guitar Sessions Presents: Lukas Nelson of the Promise of the Real". Acoustic Guitar. Retrieved May 6, 2024.
- ↑ Horsley, Jonathon (August 11, 2020). "Lukas Nelson interview: "It's like being in a masterclass, seeing how Neil Young works"". Music Radar. Retrieved May 6, 2024.
- ↑ Derrough, Leslie Michele (March 7, 2016). "Lukas Nelson and Promise Of The Real Take Cowboy Hippie Surf Rock To Next Level On 'Something Real' LP (Lukas Nelson Interview)". Glide Magazine. Retrieved May 6, 2024.
- ↑ "Lukas Nelson Setlists 2017". Jambase. May 30, 2024. Retrieved May 30, 2024.
- ↑ Brown, Kristin (August 21, 2017). "Lukas Nelson Talks With C&I About His Upcoming Album". Cowboys and Indians. Retrieved May 30, 2024.
- ↑ "Stagecoach Spotlight Announces Tour Featuring Lukas Nelson & Promise Of The Real And Nikki Lane". Shore Fire Media. July 31, 2017. Retrieved May 30, 2024.
- ↑ Turek, Gulce (August 25, 2017). "Lukas Nelson & Promise of The Real Are "A Force To Be Reckoned With" (Uproxx) On New, Self-Titled Album". Fantasy Recordings. Retrieved May 30, 2024.
- ↑ "Lukas Nelson & Promise Of The Real Hit #1 On Americana Radio Chart". November 8, 2017.
- ↑ "Lukas Nelson & Promise of the Real's debut taping to live stream July 2". Austin City Limits. June 25, 2018. Retrieved May 30, 2024.
- ↑ "Americana Announces 2018 Honors & Awards Nominees - AmericanaMusic.org". americanamusic.org. May 14, 2018.
- ↑ 32.0 32.1 32.2 Benitez-Eves, Tina. "How Lukas Nelson Inspired Bradley Cooper's 'A Star is Born' Character and Soundtrack". American Songwriter. Retrieved May 28, 2024.
- ↑ Graff, Gary (October 4, 2018). "Lukas Nelson in "A Star is Born," 5 Things to Know". The Oakland Press. Retrieved May 23, 2024.
- ↑ Baltin, Steve (February 12, 2019). "Behind The Music Of 'A Star Is Born' And More With Lukas Nelson And Thomas Golubic". Forbes Magazine. Retrieved May 30, 2024.
- ↑ Nordine, Michael (February 10, 2019). "BAFTA Awards 2019: 'Roma' Wins Best Film as 'The Favourite' Takes Home the Most Prizes". IndieWire (in Turanci). Retrieved May 30, 2023.
- ↑ Liptak, Carena (July 29, 2019). "Lukas Nelson's 'A Star Is Born' Involvement Paid Off Big Time for Promise of the Real". The Boot. Retrieved May 30, 2024.
- ↑ Cite error: Invalid
<ref>
tag; no text was provided for refs namedjambase.com
- ↑ "Sticks and Stones". Allmusic. June 1, 2024. Retrieved June 1, 2024.
- ↑ "Lukas Nelson & Promise of the Real to release new album Turn Off the News (Build a Garden) in June". Entertainment-focus.com. May 1, 2019. Retrieved June 29, 2019.
- ↑ "Australian Albums". Australian-charts.com Hung Medien.
- ↑ "Neil Young - The Monsanto Years" (in Jamusanci). GfK Entertainment.
- ↑ "All chart peaks from 2000-present". FIMI.
- ↑ "Dutch Albums". Dutchcharts.nl.
- ↑ "Norwegian Albums". Norwegiancharts.com.
- ↑ "Swedish Albums". Swedishcharts.com.
- ↑ "UK Albums". Officialcharts.com.
Hanyoyin haɗi na waje
[gyara sashe | gyara masomin]- Official website
- Lukas Nelson & Promise of the Real at AllMusic
Samfuri:Neil YoungSamfuri:BAFTA Award for Best Original Music
- Pages with reference errors
- CS1 Turanci-language sources (en)
- CS1 Jamusanci-language sources (de)
- Official website different in Wikidata and Wikipedia
- Wikipedia articles with LCCN identifiers
- Wikipedia articles with MusicBrainz identifiers
- Pages with red-linked authority control categories
- Wikipedia articles with NKC identifiers
- Wikipedia articles with VIAF identifiers
- Wikipedia articles with WorldCat-VIAF identifiers
- Kirkirar 2008 a california
- Shafuka masu fassarorin da ba'a duba ba