Mohammed Alhousseini Alhassan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mohammed Alhousseini Alhassan
Ɗan Adam
Bayanai
Jinsi namiji
Ƙasar asali Nijar
Suna Mohamed
Shekarun haihuwa 22 ga Yuli, 1978
Harsuna Faransanci
Sana'a swimmer (en) Fassara
Wasa ninƙaya
Participant in (en) Fassara 2008 Summer Olympics (en) Fassara

Mohamed Lamine Alhousseini Alhassan (an haife shi a ranar 22 ga Yulin shekarar 1978) ɗan wasan ninƙaya ne na Nijar.[1] Ya yi fafatawa a Gasar Olympics ta bazara ta 2008 a gasar tseren mitoci 50 na maza.[2] Ya kuma sanya lamba 4 a lokacin bazarar wasan na biyu na zagaye na farko tare da lokacin daƙiƙa 30.90[3] kuma ya sanya 95 gaba ɗaya.[4]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]