Jump to content

Mohammed Saidu Bargaja

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Mohammed Saidu Bargaja
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

4 ga Faburairu, 2020 -
mamba a majalisar wakilai ta Najeriya,

11 ga Yuni, 2019 - 2 ga Augusta, 2019
Rayuwa
Haihuwa 1962 (63/64 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan siyasa

Mohammed Saidu Bargaja ɗan siyasan Najeriya ne. Ya yi aiki a matsayin memba wanda ke wakiltar Mazaɓar Isa/ Sabon Birni na Tarayya a Majalisar Wakilai. An haife shi a shekarar 1962, ya fito ne daga Jihar Sokoto. An zaɓe shi a Majalisar Dokoki a zaɓen 2019 a ƙarƙashin Jam'iyyar Peoples Democratic Party (PDP). [1][2]

  1. "Citizen Science Nigeria". citizensciencenigeria.org (in Turanci). Retrieved 2025-01-08.
  2. "10th National Assembly Members - Voter - Validating the Office of the Electorate on Representation". orderpaper.ng. Retrieved 2025-01-08.