Jump to content

Nigel Hasselbaink

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Nigel Hasselbaink
Rayuwa
Haihuwa Amsterdam, 21 Nuwamba, 1990 (35 shekaru)
ƙasa Kingdom of the Netherlands (en) Fassara
Karatu
Harsuna Dutch (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  FC Barcelona-
AFC Ajax (en) Fassara-
  PSV Eindhoven2009-201000
Hamilton Academical F.C. (en) Fassara2010-2011273
  Go Ahead Eagles (en) Fassara2010-2010132
St. Mirren F.C. (en) Fassara2011-2012326
St Johnstone F.C. (en) Fassara2012-20146612
G.A.S. Veria (en) Fassara2014-201510
  Excelsior Rotterdam (en) Fassara2015-
Hamilton Academical F.C. (en) Fassara2015-2015101
  Suriname men's national football team (en) Fassara2019-
 
Muƙami ko ƙwarewa wing half (en) Fassara
Lamban wasa 7
Nauyi 60 kg
Tsayi 168 cm

Nigel Hasselbaink (an haife shi a ranar 21 ga watan Nuwamba shekara ta alif 1990) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne wanda ke taka leda a matsayin mai gaba a kulob din Tweede Divisie AFC. An haife shi a Netherlands,yana wakiltar ƙungiyar Suriname ta ƙasa.