Paul Puk Kun Pal

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Paul Puk Kun Pal
Rayuwa
Haihuwa 12 ga Faburairu, 2000 (24 shekaru)
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 

Paul Puk Kun Pal (an haife shi a ranar 12 ga watan Fabrairu 2000) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Sudan ta Kudu wanda ke taka leda a matsayin mai tsaron baya ga ƙungiyar K3 League Ulsan Citizen.[1]

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Pal ya fara aikinsa a kulob din Munuki na Sudan ta Kudu. A cikin watan Yuni 2019, ya haɗu da abokin tarayya Martin Sawi a kulob din Goyang Citizen na Koriya ta Kudu. [2] Gabanin 2020 K3 League, Pal ya tafi kulob ɗin Sawi a Yangju Citizen.[3]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

A watan Nuwamba 2018, Pal ya wakilci tawagar Sudan ta Kudu 'yan kasa da shekaru 23 da Uganda. [4] A ranar 17 ga watan Nuwamba, 2019, Pal ya fara buga wa Sudan ta Kudu wasa a ci 2-1 da Burkina Faso.[5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Paul Puk Kun Pal at National-Football-Teams.com
  2. "Paul Puk Kun Pal". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 27 March 2020.
  3. "Pal Paul Puk Kun" . footballdatabase.eu. Retrieved 27 March 2020.
  4. "U-23 defender Puk joins South Korea's Gunga FC" . South Sudan Football Association. 21 June 2019. Retrieved 27 March 2020.
  5. "South Sudan vs. Burkina Faso" . National Football Teams. Retrieved 27 March 2020.