Philip Zialor

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Philip Zialor (an haife shi a watan Satumba 6, shekarar 1976), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Seychelles . Ya kasance ɗan wasan gaba a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Seychelles .

Zialor yana riƙe da tarihin ƙasa don mafi yawan burin a cikin aiki (tare da 14) kuma mafi yawan a cikin wasa ɗaya, ya ci huɗu a kan Mauritius a gasar cin kofin COSAFA na shekarar 2008 . Ya kuma zura ƙwallaye biyu daga cikin huɗun da ƙungiyarsa ta ci a wasannin neman tikitin shiga gasar cin kofin duniya a shekarar 2010 .

Ƙwallayen ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako lissafin Seychelles' burin da farko, ci ginshiƙi nuna ci bayan kowane Seychelles burin .[1]
A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa Ref.
1 15 August 1998 Stade Linité, Victoria, Seychelles </img> Mauritius 4–2 4–3 1998 Wasannin Tsibirin Tekun Indiya
2 8 April 2000 Stade Linité, Victoria, Seychelles </img> Namibiya 1-1 1-1 2002 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
3 30 March 2003 National Sports Stadium, Harare, Zimbabwe </img> Zimbabwe 1-2 1-3 2004 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
4 7 June 2003 Stade Linité, Victoria, Seychelles </img> Zimbabwe 1-0 2–1
5 30 June 2006 Filin wasa na mutane, Victoria, Seychelles </img> Tanzaniya 2–1 2–1 Sada zumunci
6 24 April 2007 Stade Linité, Victoria, Seychelles </img> Réunion 2–0 2–0 Sada zumunci
7 14 August 2007 Mahamasina Municipal Stadium, Antananarivo, Madagascar </img> Mayotte 1-0 2–1 2007 Wasannin Tsibirin Tekun Indiya
8 14 June 2008 Stade Linité, Victoria, Seychelles </img> Burkina Faso 1-1 2–3 2010 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
9 19 July 2008 Witbank Stadium, Witbank, Afirka ta Kudu </img> Mauritius 2–0 7-0 2008 COSAFA Cup
10 3–0
11 4–0
12 7-0
13 6 September 2008 Stade Linité, Victoria, Seychelles </img> Burundi 1-2 1-2 2010 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA
14 18 October 2009 Filin wasa na Barbourfields, Bulawayo, Zimbabwe </img> Swaziland 1-0 1-2 2009 COSAFA Cup

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Philip Zialor". National Football Teams.