Jump to content

Rich Homie Quan

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Rich Homie Quan
Rayuwa
Haihuwa Atlanta, 4 Oktoba 1989
ƙasa Tarayyar Amurka
Mutuwa Atlanta, 5 Satumba 2024
Karatu
Makaranta McNair High School (en) Fassara
Harsuna African-American English (en) Fassara
Sana'a
Sana'a rapper (en) Fassara, mai rubuta waka da mawaƙi
Ayyanawa daga
Wanda ya ja hankalinsa Birdman (en) Fassara
Sunan mahaifi Rich Homie Quan
Artistic movement hip hop music (en) Fassara
trap music (en) Fassara
Atlanta hip hop (en) Fassara
dirty south (en) Fassara
mumble rap (en) Fassara
Kayan kida murya
Jadawalin Kiɗa Def Jam Recordings (mul) Fassara
IMDb nm6274330
richhomiequan.com

Devontay Lamar (4 ga Oktoba (1989 ko 1990) - Satumba 5, 2024), Wanda aka fi sani da suna Rich Homie Quan, ɗan wasan rap na Amurka ne. Fara aikinsa a 2010, Lamar ya fara ganin babban nasara tare da 2013 guda ɗaya "Nau'in Hanya", wanda ya kai lamba 50 akan Billboard Hot 100. Guda na 2015, "Flex (Ooh, Ooh, Ooh)" ya sami ƙarin nasara a lamba 26 akan ginshiƙi. Tare da ɗan'uwan ɗan'uwan Atlanta ɗan wasan rapper Young Thug, Lamar ya kasance memba na Cash Money Records' aikin jujjuya aikin Rich Gang, wanda ya sami nasara tare da 2014 guda ɗaya "Lifestyle". Kundin studio na farko na Lamar, Rich as in Spirit (2018), ya shiga Billboard 200 a lamba 33..

https://en.wikipedia.org/wiki/Rich_Homie_Quan