TF

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

TF ko Tf na iya nufin to:

Fasaha da nishaɗi[gyara sashe | gyara masomin]

Wasan caca[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ƙungiyar Ƙungiya, wasan bidiyo da yawa na kan layi
  • <i id="mwEA">Thunder Force</i> (jerin), jerin wasannin bidiyo na harbi-em-up
  • Titanfall, wasan bidiyo na shekara ta 2014
  • TinyFugue, abokin ciniki na MUD
  • Tropical Freeze, wani kashi ne na jerin wasannin bidiyo na Donkey Kong Country

Talabijin[gyara sashe | gyara masomin]

  • Power Rangers: Time Force
  • Kunkuru Har Abada

Sauran kafofin watsa labarai[gyara sashe | gyara masomin]

  • TorrentFreak, sabon gidan yanar gizo akan raba fayil
  • Transformers, layin wasa, littattafan ban dariya, rayarwa, wasannin bidiyo, da fina -finai

Geography[gyara sashe | gyara masomin]

  • Telford, sabon gari a yankin West Midlands na Ingila
    • Yankin lambar gidan waya ta TF, UK, ta mamaye yankin Telford
  • Twin Falls, Idaho, Amurka
  • Yankunan Kudancin Faransa (ISO 3166-1 lambar ƙasar TF)
  • Iceland (prefix rajista na jirgin sama TF)

Kasuwanci da ƙungiyoyi[gyara sashe | gyara masomin]

  • Malmö Aviation (IATA mai tsara jirgin sama TF)
  • Teknologföreningen, ƙungiyar ɗalibai a Jami'ar Fasaha ta Helsinki
  • Gidauniyar Temasek, gidauniyar jin kai ce ta Singapore
  • Territorial Force, wanda ya gabaci rundunar sojan Burtaniya
  • Ku Yi wa Jama'a (Norway) (Tjen folket), ƙungiyar siyasa ta Maoist ta Norway
  • Tung Fang Design Institute, kwaleji ce a Kaohsiung, Taiwan

Kimiyya da fasaha[gyara sashe | gyara masomin]

Biology da magani[gyara sashe | gyara masomin]

  • Theaflavin, wani nau'in polyphenols flavan-3-ols wanda ke samuwa daga catechins a cikin ganyen shayi
  • Tissue factor, ko nau'in sinadarin nama
  • Ma'anar fassarar, furotin wanda ke ɗaura zuwa takamaiman jerin DNA
  • Transferrin, furotin na jini na jini
  • Ruwa mai canzawa, wani sashi na jimlar ruwan jikin da ke cikin sararin samaniya

Kwamfuta[gyara sashe | gyara masomin]

  • .tf, yankin babban matakin lambar ƙasa (ccTLD) don Yankunan Kudancin Faransa
  • Tera flops, a ji na sarrafa kwamfuta gudun
  • TorrentFreak, gidan yanar gizon labarai akan raba fayil
  • Katin TransFlash, katin ƙwaƙwalwar ajiya mai cirewa na Micro SD
  • TensorFlow Laburaren koyon na'ura ta google

Sauran amfani a kimiyya da fasaha[gyara sashe | gyara masomin]

  • Tonne-force, naúrar ƙarfi
  • Triflyl, raguwa don trifluoromethanesulfonyl

Motoci[gyara sashe | gyara masomin]

  • MG TF shekara ta (2002), motar motsa jiki da MG Rover ya samar daga shekara ta 2002 zuwa shekara ta 2005 da MG Motor UK daga shekara ta 2007 zuwa shekara ta 2011
  • TF Series na Isuzu Mai sauri, ƙarni na uku Isuzu Mai sauri

Sauran amfani[gyara sashe | gyara masomin]

  • TF1, tashar gidan Talabijin na Faransa kyauta.
  • Ƙungiya mai ɗawainiya, ƙungiya ko samuwar da aka kafa don yin aiki akan takamaiman aiki ko aiki
  • Abokin koyarwa, memba na zumuncin koyarwa
  • Farkon farkon "fuck", wanda ya samo asali daga "WTF" (menene fuck), yana bayyana rashin imani ko ƙyamar da aka yi amfani da ita a yaren SMS da allon saƙon intanet.
  • Canji (disambiguation)
==Manazarta==[gyara sashe | gyara masomin]

Littafin biology mai suna comprehensive