Tyronne Ebuehi

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jump to navigation Jump to search
Simpleicons Interface user-outline.svg Tyronne Ebuehi
Tyronne Ebuehi (2015).jpg
Rayuwa
Haihuwa Haarlem Translate, 16 Disamba 1995 (23 shekaru)
ƙasa Kingdom of the Netherlands Translate
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Flag of None.svg Nigeria national football team-
Flag of None.svg ADO Den Haag2014-
 
Muƙami ko ƙwarewa fullback Translate
Tsayi 187 cm

Tyronne Ebuehi (an haife shi a shekara ta 1999) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2017.