Uche Henry Agbo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Uche Henry Agbo
Rayuwa
Haihuwa Kano, 4 Disamba 1995 (27 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar Najeriya-
Taraba F.C.2010-2011
JUTH F.C. (en) Fassara2011-20121
Enyimba International F.C.2012-201310
Udinese Calcio2013-
  Ƙungiyar kwallon kafa ta Maza ta Najeriya ta 'yan kasa da shekaru 202013-
Club Recreativo Granada (en) Fassara2014-
Granada CF (en) Fassara2015-
 
Muƙami ko ƙwarewa defensive midfielder (en) Fassara
Tsayi 185 cm

Uche Henry Agbo (an haife shi a shekara ta 1995) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo ma Ƙungiyar ƙwallon ƙasar Nijeriya daga shekarar 2017.

Wannan Muƙalar guntuwa ce: tana buƙatar a inganta ta, kuna iya gyara ta.


Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]