Vincent Venman Bulus
Appearance
![]() | |
---|---|
Rayuwa | |
ƙasa | Najeriya |
Karatu | |
Harsuna | Turanci |
Sana'a | |
Sana'a | ɗan siyasa |
Imani | |
Jam'iyar siyasa | All Progressives Congress |
Vincent Venman Bulus ɗan siyasar Najeriya ne. A yanzu haka yana wakiltar mazaɓar tarayya ta Langtang North/Langtang ta kudu a jihar Filato a majalisar wakilai ta 10, yana aiki a ƙarƙashin jam’iyyar All Progressives Congress (APC). [1] [2] [3]
Manazarta
[gyara sashe | gyara masomin]- ↑ "2023: Langtang North/South APC Candidate Embarks On Aggressive Grassroots Campaign – Independent Newspaper Nigeria" (in Turanci). 2023-01-26. Retrieved 2024-12-28.
- ↑ Ogunyemi, Ifedayo (2022-03-06). "LG chairman allegedly slaps embattled chairman in Plateau in public". Tribune Online (in Turanci). Retrieved 2024-12-28.
- ↑ "Appeal Court Slams INEC N1m Fine For Defending PDP, Affirms APC Rep Member's Election".