Vladimir Gerónimo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Vladimir Gerónimo
Rayuwa
Haihuwa Luanda, 4 Oktoba 1978 (45 shekaru)
ƙasa Angola
Karatu
Harsuna Portuguese language
Sana'a
Sana'a basketball player (en) Fassara
Itinerary
Ƙungiyoyi Shekaru Pos Nbr
Atlético Petróleos de Luanda (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa power forward (en) Fassara
Nauyi 88 kg
Tsayi 193 cm

Vladimir Ricardino Carval Jeronimo (an haife shi ranar 4 ga watan Oktoban 1978), wanda aka sani da Vladimir Ricardino ko Vladimir Jeronimo, ƙwararren ɗan wasan ƙwallon kwando ne na Angola kuma tsohon memba ne a ƙungiyar ƙwallon kwando ta ƙasar Angola. Yana tsaye 6 ft 4 cikin (1.93 m) tsayi kuma yana wasa azaman mai gadi. Ya yi takara a Angola a gasar Olympics ta bazara ta shekarar 2008.[1]

A halin yanzu yana taka leda a Petro Atlético a babbar gasar kwando ta Angolan BAI Basket.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]