A Chronicle of Tahrir Square

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
A Chronicle of Tahrir Square
Asali
Lokacin bugawa 2014
Asalin suna A Chronicle of Tahrir Square da ملحمة من ميدان التحرير
Asalin harshe Turanci
Ƙasar asali Misra
Characteristics
Genre (en) Fassara action film (en) Fassara da drama film (en) Fassara
During 11 Dakika
Launi color (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Nour Zaki (en) Fassara
Marubin wasannin kwaykwayo Nour Zaki (en) Fassara
'yan wasa
Muhimmin darasi 2011 Egyptian revolution (en) Fassara
External links

A Chronicle of Tahrir Square ɗan gajeren fim ne mai zaman kansa na ƙasar Amurka da Masar na shekarar 2014 wanda Nour Zaki ya rubuta kuma ya ba da Umarni. Fim ɗin ya yi nasara a bikin muryoyin mata na 2014 a yanzu kuma an nuna shi a gidan wasan kwaikwayo na ƙasar Sin da ke Hollywood a wani ɓangare na bikin fina-finai na Holly-short. Fim ɗin ya ba da haske kan abubuwan da suka faru a dandalin Tahrir a ranar 2 ga watan Fabrairun 2011 da rikicin da ya barke tsakanin 'yan adawa da magoya bayan Mubarak.

Makirci[gyara sashe | gyara masomin]

A lokacin ƙarshen juyin juya halin Masar na 2011, wata budurwa ƴar Masar dole ne ta bi ta dandalin tashin hankali don ceto mahaifinta.

Kyauta[gyara sashe | gyara masomin]

  • Women’s voices now film festival 2014[1] - Winner

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "WVN Announces the Winners of the 2014 Online Short-Film Festival". Women's Voices Now. Archived from the original on 2016-02-23. Retrieved 2016-06-09.

Hanyoyin Hadi na waje[gyara sashe | gyara masomin]