Jump to content

Brown Ideye

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Brown Ideye
Rayuwa
Haihuwa 10 Oktoba 1988 (36 shekaru)
ƙasa Najeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Bayelsa United F.C.2003-2006
Ocean Boys F.C. (en) Fassara2006-20071310
  Ƙungiyar kwallon kafa ta Maza ta Najeriya ta 'yan kasa da shekaru 202007-200751
  kungiyan kallon kafan najeriya na yan kasa da shekara 232007-2008
  Neuchâtel Xamax FCS (en) Fassara2007-2010
  Ƙungiyar ƙwallon ƙafar ta Najeriya2010-
FC Sochaux-Montbéliard (en) Fassara2010-20115217
  FC Dynamo Kyiv (en) Fassara2011-20147434
West Bromwich Albion F.C. (en) Fassara2014-2015244
Olympiacos F.C. (en) Fassara2015-
Tianjin Jinmen Tiger F.C. (en) Fassara2017-
 
Muƙami ko ƙwarewa Ataka
Lamban wasa 9
Nauyi 70 kg
Tsayi 180 cm
Brown Ideye a shekara ta 2014.
Brown Ideye

Brown Ideye (an haife shi a shekara ta 1988) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya. Ya buga wasan ƙwallo wa Ƙungiyar ƙwallon kafa ta ƙasar Nijeriya daga shekarar 2010.

Brown Ideye