Elhadj Dabo

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Elhadj Dabo
Rayuwa
Haihuwa Thiès (en) Fassara, 20 Disamba 1995 (28 shekaru)
ƙasa Senegal
Karatu
Harsuna Faransanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Valenciennes F.C. (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Elhadj Dabo (an haife shi ranar 20 ga watan Nuwamban 1995) ƙwararren ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne kuma ɗan ƙasar Senegal wanda ke taka leda a kulob ɗin Créteil na Faransa a matsayin ɗan wasan tsakiya .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 20 ga watan Yulin 2021, ya shiga ƙungiyar Faransa ta Créteil ta uku.

Ayyukan ƙasa da ƙasa[gyara sashe | gyara masomin]

Dabo tsohon matashi ne na duniya a Senegal.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Elhadj Dabo at Soccerway
  • Elhadj Dabo – French league stats at LFP – also available in French