Esther Siamfuko

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Esther Siamfuko
Rayuwa
Haihuwa Zambiya, 8 ga Augusta, 2004 (19 shekaru)
ƙasa Zambiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Zambia women's national association football team (en) Fassara2020-130
  Zambia women's national under-17 football team (en) Fassara2020-2020
Green Buffaloes Ladies FC (en) Fassara2022-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Tsayi 150 cm

Esther Siamfuko (an haife ta a ranar 8 ga watan Agusta shekara ta 2004) ' yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Zambiya wacce ke taka leda a matsayin mai tsaron gida a Kwalejin Queens, a kan aro daga Choma Warriors, da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Zambia .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

Esther Siamfuko ya bugawa Choma Warriors da Queens Academy da ke Zambia.

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Siamfuko ta wakilci Zambia a gasar COSAFA ta Mata U17 na shekarar 2020 . Ta yi wasa a babban matakin ranar 28 ga watan Nuwamba shekarar 2020 a wasan sada zumunci da suka doke Chile da ci 1-0.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Template:Navboxes