Irin Lungu

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Irin Lungu
Rayuwa
Haihuwa 6 Oktoba 1997 (26 shekaru)
ƙasa Zambiya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Green Buffaloes F.C. (en) Fassara-2022
  Zambia women's national under-17 football team (en) Fassara2014-201430
  Zambia women's national association football team (en) Fassara2018-264
BIIK Kazygurt (en) Fassara2023-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Ireen Lungu (an haife ta a ranar 6 ga watan Oktoba shekarar 1997) ' yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Zambiya wacce ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya ga BIIK Shymkent da ƙungiyar mata ta Zambia .

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Lungu ya wakilci Zambia a gasar cin kofin Afrika ta mata na shekara ta 2018 . An nada ta a cikin tawagar Zambia don gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA shekara 2023 .

Manufar kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka jera yawan kwallayen da Zambia ta ci

A'a. Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1
18 Nuwamba 2018 Cape Coast Sports Stadium, Cape Coast, Ghana Template:Country data EQG</img>Template:Country data EQG
2–0
5–0
Gasar Cin Kofin Mata Na Afirka 2018

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

Template:Navboxes