Kim Du-han

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Kim Du-han
Member of the National Assembly of South Korea (en) Fassara

Rayuwa
Haihuwa Seoul, 15 Mayu 1918
ƙasa Koriya ta Kudu
Harshen uwa Korean (en) Fassara
Mutuwa Seoul, 21 Nuwamba, 1972
Ƴan uwa
Mahaifi Kim Chwa-chin
Mahaifiya Oh Suk-geun
Abokiyar zama Q12612531 Fassara
Yara
Karatu
Harsuna Korean (en) Fassara
Sana'a
Sana'a autobiographer (en) Fassara, ɗan siyasa da criminal (en) Fassara
Mamba Jongno street gang (en) Fassara
Imani
Jam'iyar siyasa Liberal Party (en) Fassara

Kim Du-han ( korea : 김두한, hanja : 金斗 漢, a shekarar aluf dubu ɗaya da ɗari tara da goma sha takwas 1918 zuwa shekara ta alif dubu ɗaya da ɗari tara da saba'in da biyu 1972 ) ɗan siyasan Koriya ta Kudu ne, 'yan daba. ya kasance ɗaya daga cikin shugaban manyan ƙungiyoyin daba na Seouls . sunan laƙabi da Uisong (의송, 義 松).

Haɗin yanar gizo[gyara sashe | gyara masomin]