Lubandji Ochumba

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Lubandji Ochumba
Rayuwa
Haihuwa Zambiya, 1 ga Yuli, 2001 (22 shekaru)
ƙasa Zambiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Red Arrows F.C. (en) Fassara-
  Zambia women's national association football team (en) Fassara2018-284
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya
Tsayi 173 cm
Lubandji Ochumba

Ochumba Oseke Lubandji (an haife ta a ranar 1 ga watan Yuli shekara ta 2001) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Zambia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiya na Red Arrows FC da kuma ƙungiyar mata ta ƙasar Zambia . Ta fafata a Zambia a gasar cin kofin Afrika ta mata ta shekara ta 2018, inda ta buga wasa daya. [1] An nada ta a cikin tawagar Zambia don gasar cin kofin duniya ta mata ta FIFA shekarar 2023 .

Lubandji Ochumba

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Lubandji Ochumba at Soccerway. Retrieved 16 June 2019. Edit this at Wikidata

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ochumba Lubandji at FBref.com
  • Ochumba Lubandji on Instagram
  • Ochumba Lubandji at Olympedia

Template:Navboxes