Modou Jadama

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Modou Jadama
Rayuwa
Haihuwa Serekunda (en) Fassara, 17 ga Maris, 1994 (30 shekaru)
ƙasa Tarayyar Amurka
Gambiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Atlanta United 2 (en) Fassara-
Club Social y Deportivo Colo Colo (en) Fassara2015-201700
Coquimbo Unido (en) Fassara2016-201730
  FC Tulsa (en) Fassara2017-2017301
Portland Timbers 2 (en) Fassara2018-2019415
  Portland Timbers (en) Fassara2018-201920
Atlanta United 2 (en) Fassara2020-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya
Lamban wasa 3
Nauyi 80 kg
Tsayi 185 cm

Modou Lamin Jadama (an haife shi a ranar 17 ga watan Maris in shekarar 1994) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Gambia wanda ke taka leda a matsayin ɗan wasan tsakiyar baya ga Hartford Athletic a gasar USL.[1][2]

Ya buga wasansa na farko na ƙwararru a kulob ɗin Colo-Colo da Santiago Wanderers a watan Fabrairun shekarar 2015 a Gasar Cin Kofin Santo Tomás, wanda ƙungiyarsa ta ci da bugun fanareti.[3] Ya buga minti 92 a wasanni biyu na gasar Copa Chile ta shekarar 2015 na matashin aikinsa.[4]

Jadama ya rattaba hannu tare da kulob ɗin Hartford Athletic na gasar USL a ranar 24 ga watan Janairun, 2022.[5]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Mou Jadama, el gringo ex U que quiere salvar al Cacique" . El Gráfico Chile (in Spanish). 12 September 2013. Retrieved 15 February 2014.
  2. "Estos son los planteles que tuvo Gustavo Benítez en Colo-Colo y esto se encontraría en 2013" . El Gráfico (in Spanish). 12 September 2013. Retrieved 15 February 2014.
  3. "Tapia recurre a Jadama para reforzar la defensa" . elonphoenix.com (in Spanish). 14 January 2014. Archived from the original on 16 February 2015. Retrieved 30 June 2015.
  4. "Modou Lamin Jadama" . colocolo.cl (in Spanish). Colo-Colo. Archived from the original on 23 January 2015. Retrieved 29 March 2020.
  5. "Hartford Inks Veteran Defender Modou Jadama" . USLChampionship.com . Retrieved 25 January 2022.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]