The Belly Dancer and the Politician

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
The Belly Dancer and the Politician
Asali
Lokacin bugawa 1990
Asalin harshe Larabci
Ƙasar asali Misra
Characteristics
Launi color (en) Fassara
Direction and screenplay
Darekta Samir Seif (en) Fassara
'yan wasa
Kintato
Narrative location (en) Fassara Misra
External links

A Belly Dancer da siyasa ( Egyptian Arabic, fassara. Al Raqisa wa Al Siyasy) wani fim ne na ƙasar Masar da aka fitar a shekarar 1990.

Labari[gyara sashe | gyara masomin]

Fim ne da ake magana da harshen Larabci a Masar bisa wani labari da shahararren marubucin nan Ehsan Kodous ya yi, fim ɗin ya tattauna batun rigingimu na har abada na mulki da mulki, wanda ke nuna alamar soyayyar da ke tsakanin ɗan siyasa da ɗan rawan ciki, wanda ke bayyana gurbacewar tsarin da ke da wahala. don yanke shawarar wanda ya fi mutunci, ɗan siyasa ko ɗan rawa.

Yin wasan kwaikwayo[gyara sashe | gyara masomin]

  • Nabila Ebeid
  • Salah Kabila
  • Mustafa mutwalai

Magana[gyara sashe | gyara masomin]

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]