Willy Stephanus

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Willy Stephanus
Rayuwa
Haihuwa Mariental (en) Fassara, 26 ga Yuni, 1991 (32 shekaru)
ƙasa Namibiya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
Black Africa F.C. (en) Fassara-
Bloemfontein Celtic F.C.-
  Namibia national football team (en) Fassara2013-
Krabi F.C. (en) Fassara2015-2015173
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Willy 'Awillo' Stephanus (an haife shi a ranar 26 ga watan Yuni 1991) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na ƙasar Namibia wanda kwanan nan ya taɓa bugawa Lusaka Dynamos a gasar Zambiya[1] Super League, bayan ya koma matsayin free agent daga kulob ɗin AC Kajaani a Finland. [2]

Ayyukan kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Kwallayensa na kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Maki da sakamako ne suka fara zura kwallayen Namibiya. [3]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 13 ga Yuli, 2013 Nkoloma Stadium, Lusaka, Zambia </img> Afirka ta Kudu 1-2 1-2 2013 COSAFA Cup
2. 21 ga Yuni 2015 Independence Stadium, Windhoek, Namibia </img> Zambiya 1-1 2–1 2016 cancantar shiga gasar cin kofin Afrika
3. 9 Oktoba 2015 Independence Stadium, Bakau, Gambia </img> Gambia 1-0 1-1 2018 FIFA cancantar shiga gasar cin kofin duniya
4. 13 Oktoba 2015 Sam Nujoma Stadium, Windhoek, Namibia </img> Gambia 1-1 2–1 2018 FIFA cancantar shiga gasar cin kofin duniya

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

Black Africa SC

Nasara

Runner-up

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. Willy Stephanus Stats SOCCER Stats"
  2. Willy Stephanus at Soccerway. Retrieved 16 October 2015.
  3. Willy Stephanus". National Football Teams. Retrieved 12 February 2017.