Willy Vincent

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Willy Vincent
Rayuwa
Haihuwa Moris, 18 Nuwamba, 1966 (57 shekaru)
ƙasa Moris
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
 
Tsayi 1.7 m

Willy Jozef Vincent (an haife shi a ranar 18 ga watan Nuwamba 1966) tsohon ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Mauritius wanda aka fi sani na ƙarshe da ya buga wasan gaba a ƙungiyar KFC Schoten SK [nl] . Bayan Mauritius, ya taka leda a Belgium.[1][2] [3][4]

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

Vincent ya fara aikinsa tare da Ƙungiyar Fire brigade ta Mauritian.[5] Kafin rabin na biyu na shekarar 1991-92, Vincent ya rattaba hannu a kulob ɗin Antwerp a cikin Belgium top flight, inda ya bayyana sau 46 kuma ya zira kwallaye 4 a raga, yana taimaka musu lashe Kofin Belgium na shekarun 1991 – 92.[6] [7] [8] [9] A ranar 14 ga watan Fabrairu 1992, ya yi wasan sa na farko a kulob ɗin Antwerp a lokacin rashin nasara 2-8 da kulob ɗin Beerschot. [10] A ranar 14 ga watan Fabrairun 1992, Vincent ya zira kwallonsa ta farko a Antwerp a lokacin rashin 2-8 a Beerschot. [10] Bayan haka, Vincent ya samu damar sanya hannu a kulob ɗin KFC Schoten SK [nl] a mataki na biyar na Belgium.[11]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Interview with Willy Vincent" . issuu.com (Archived).
  2. "En Willy Vincent zet één minuut voor tijd nog een strafschop om: 6-6" .
  3. UN CLUB MAURICIEN AURAIT PU REMPORTER LA LIGUE DES CHAMPIONS " " . 5plus.mu.
  4. "Interview" . voetbalkrant.com.
  5. "Jocelyn et Cédric Permal Tel père, tel fils" . sport.defimedia.info.
  6. "Herbeleef het moment de gloire van Royal Antwerp FC" . borgerhoff-lamberigts.be.
  7. "Nee, Antwerp is níét zeker van Europees voetbal (en alles wat je nog moet weten over de bekerfinale)" . gva.be.
  8. Willy Vincent at WorldFootball.net
  9. "NOYAUX DE DIVISION1" . lesoir.be.
  10. 10.0 10.1 Cite error: Invalid <ref> tag; no text was provided for refs named ¨net¨
  11. "?Bon match, mais le niveau des clubs a baissé?" . lexpress.mu.