Wilson Gaspar

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Wilson Gaspar
Rayuwa
Haihuwa Porto, 29 Satumba 1990 (33 shekaru)
ƙasa Portugal
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Angola national football team (en) Fassara-
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Wilson Pinto Gaspar (an haife shi a ranar 29 ga watan Satumba 1990) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne ɗan ƙasar Angola ɗan ƙasar Portugal wanda ke taka leda a ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta Petro de Luanda da kuma ƙungiyar ƙwallon ƙafa ta ƙasar Angola.[1]

Ayyukan kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Gaspar ya fara buga wasansa na farko a duniya a ranar 29 ga watan Yuni 2017 a gasar cin kofin COSAFA da Malawi.[2]

Kwallayen kasa da kasa[gyara sashe | gyara masomin]

Scores and results list Angola's goal tally first.. [3]
A'a Kwanan wata Wuri Abokin hamayya Ci Sakamako Gasa
1. 6 ga Satumba, 2019 Independence Stadium, Bakau, Gambia </img> Gambia 1-0 1-0 2022 cancantar shiga gasar cin kofin duniya ta FIFA

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "Angola – Wilson – Profile with news, career statistics and history – Soccerway" . int.soccerway.com . Retrieved 8 September 2019.
  2. "Malawi vs Angola 0-0" . www.national-football- teams.com . Retrieved 8 September 2019.
  3. "Wilson Gaspar". National Football Teams. Benjamin Strack-Zimmerman. Retrieved 10 September 2019.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]