Jump to content

Yaren

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.

Yaren yana iya zama:

Yaren
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Sunan da aka ba wa

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Yaren Berfe Göker. (An Haife ta a shekara ta 1999), mace yar wasan kollon hannu a Turkiyya.
  • Yaren Sözer (an haife ta a Shekarar 1997) itacs yar wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Ostireliya ɗan asalin ƙasar Turkiyya.

Sunan mahaifi

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Aylin Yaren (an haife ta a shekara ta 1989), yar wasan ƙwallon ƙafa ce ta Baturke-Jamus.

Sauran amfani

[gyara sashe | gyara masomin]
  • Gundumar Yaren (ko Yaren), babban birnin Nauru
  • yankin masu yaren Nauru a fadin duniya
    Mazabar Yaren, mazabar zabe ta Nauru
  • Yaren, İvrindi, ƙauye a ƙasar Turkiyya
  • Yaren (stork), shanye ne da aka fi sani da abota da wani masunta a Turkiyya.