Yasser Sibai

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Yasser Sibai
Rayuwa
Haihuwa Siriya, 6 ga Faburairu, 1972 (52 shekaru)
ƙasa Siriya
Karatu
Harsuna Larabci
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa da association football coach (en) Fassara
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
  Syria national football team (en) Fassara1989-199750
Syria national under-20 football team (en) Fassara1989-1990121
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga baya

Yasser Sibai ( Larabci: ياسر السباعي‎ </link> ; an haife shi 6 Fabrairu 1972) ɗan wasan ƙwallon ƙafa ɗan ƙasar Siriya ne wanda ya buga wa Siriya wasa a gasar cin kofin Asiya ta 1996 .

Nasarorin da aka samu[gyara sashe | gyara masomin]

A matsayinsa na manaja, Sibai ya lashe kofin sau biyu ( Syria League and Syrian Cup ) tare da Al-Ittihad a 2005.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]