Jump to content

Babangida

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Babangida
Wikimedia disambiguation page (en) Fassara

Babangida sunan mahaifi ne na Najeriya. Fitattun mutane da suke da iron sunan sun haɗa da:

  • Ibrahim Babangida, tsohon shugaban mulkin soja na Najeriya
  • Maryam Babangida, tsohuwar matar shugaban Najeriya
  • 'Yan uwan kwallon kafa uku
    • Tijani Babangida (an haife shi a shekara ta 1973), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya
    • Ibrahim Babangida (an haife shi a shekara ta 1976) shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya
    • Haruna Babangida (an haife shi a shekara ta 1982), shi ne ɗan wasan ƙwallon ƙafa ta ƙasar Nijeriya