Jahn Otto Johansen

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Jahn Otto Johansen
editor-in-chief (en) Fassara

1977 - 1984
Rayuwa
Haihuwa Porsgrunn (en) Fassara, 3 Mayu 1934
ƙasa Norway
Mutuwa 1 ga Janairu, 2018
Makwanci Vestre gravlund (en) Fassara
Ƴan uwa
Abokiyar zama Siv Kirsten Krützen Anderson (en) Fassara  (1965 -
Yara
Karatu
Harsuna Norwegian (en) Fassara
Sana'a
Sana'a ɗan jarida, marubuci, Farfesa, editing staff (en) Fassara da biographer (en) Fassara
Kyaututtuka
IMDb nm0423801
Jahn Otto Johansen

Jahn Otto Johansen (3 ga Mayu 1934 - 1 ga Janairun 2018) ɗan jaridar Norway ne, editan jarida, wakilin ƙasar waje kuma marubuci na litattafai wanda ba na almara ba. An haifeshi a Porsgrunn, Norway. Ya yi aiki da jaridar Morgenposten daga 1956 zuwa 1966, a gidan Rediyon Yaren mutanen Norway (NRK) daga 1966 zuwa 1977, kuma ya kasance babban editan Dagbladet daga 1977 zuwa 1984.

Johansen ya mutu a Oslo a ranar 1 ga Janairun 2018 yana da shekara 83.

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]