Reda Benhadj Djillali

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Reda Benhadj Djillali
Rayuwa
Haihuwa El Attaf (en) Fassara, 31 Mayu 1978 (45 shekaru)
ƙasa Aljeriya
Sana'a
Sana'a ɗan wasan ƙwallon ƙafa
Hanya
Ƙungiyoyi Shekaru Wasanni da ya/ta buga Ƙwallaye
RC Kouba (en) Fassara1998-2001
USM Blida (en) Fassara2001-2002
ASO Chlef2002-2004
  JS Kabylie (en) Fassara2004-2006344
OMR El Annasser (en) Fassara2006-2008
USM Annaba (en) Fassara2008-2009
MC El Eulma (en) Fassara2009-2011283
CS Constantine (en) Fassara2011-
Najran SC (en) Fassara2012-201291
 
Muƙami ko ƙwarewa Mai buga tsakiya

Reda Benhadj Djillali ( Larabci: رضا بلحاج جيللالي‎  ; an haife shi ranar 31 ga watan Mayun 1978 a El Attaf ), ɗan wasan ƙwallon ƙafa ne na Aljeriya. A halin yanzu yana taka leda a Aljeriya Ligue Professionnelle 1 club CS Constantine .

Aikin kulob[gyara sashe | gyara masomin]

A ranar 10 ga watan Satumbar 2011, Benhadj Djillali ya fara buga wa CS Constantine wasa a matsayin wanda zai maye gurbin minti na 73 a wasan farko na gasar Ligue Professionnelle 1 na Algeria na 2011-12 da JSM Béjaïa . [1] Mako guda bayan haka, ya zira ƙwallonsa na farko a kulob ɗin a cikin asarar 3-1 zuwa ASO Chlef . [2]

A ranar 3 ga watan Janairun 2012, an ba da Benhadj Djillali aro ga kulob ɗin Najran SC na Saudiyya har zuwa karshen kakar wasa ta bana. [3]

Girmamawa[gyara sashe | gyara masomin]

  • Ya lashe Gasar Aljeriya sau ɗaya tare da JS Kabylie a shekarar 2006

Manazarta[gyara sashe | gyara masomin]

  1. "CSC 0-0 JSMB". Archived from the original on 2016-03-03. Retrieved 2023-03-12.
  2. "ASO 3-1 CSC". Archived from the original on 2016-03-03. Retrieved 2023-03-12.
  3. Transferts :Bourekba et Benhadj signent à Najran (KSA) Archived 2012-01-26 at the Wayback Machine; DZFoot, January 3, 2012.