Jump to content

2Rude

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
2Rude
Rayuwa
Sana'a
Sana'a mai tsara

2rude, sunan haihuwa Richard Coombs kuma aka sani da Richard Rude ko Richard Rudimental, ɗan Kanada ne na hip hop da rhythm da blues kuma yana yin rikodin.[1] Wataƙila an san shi a matsayin mai tsara waƙoƙin "Thinkin' About you", haɗin gwiwa tare da Snow, mawaƙa Smoothe tha Hustler da mawaƙa Miranda da Latoya Walsh, waɗanda suka lashe lambar yabo ta Juno don R&B/Soul Recording of the Year a Juno Awards na 2000,[2] da " Bout Your Love ", haɗin gwiwa tare da Glenn Lewis wanda aka zaba a cikin nau'i ɗaya a Juno Awards na shekara ta 1999.[3]

Dukansu waƙoƙin an nuna su akan kundin rudimental 2K na 2 rude.[4] Kundin ya kuma haɗa da "Dissin' Us" guda ɗaya, haɗin gwiwa tare da Grimmi Grimmi da Jully Black wanda ya lashe Kyautar Bidiyo na MuchMusic don Mafi kyawun R&B/Soul Bidiyo a cikin shekara ta 2000… nasara tare da "Thinkin' About you", haɗin gwiwa tare da Snow, mawaƙa Smoothe tha Hustler da mawaƙa Miranda da Latoya Walsh kuma[5]

2rude ya kasance mai fasaha mai zaman kanshi kuma mai tsarawa a kan lakabin Rudimental Records Inc. 'Yan'uwan Walsh, 'ya'yan Eric Walsh na reggae band Messenjah, sun ci gaba da shiga cikin haɗin kai na yawon shakatawa na Parachute Club.[6]