Jump to content

2Play

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
(an turo daga 2 Wasa)
2Play
Rayuwa
Haihuwa Landan, 22 ga Yuli, 1977 (46 shekaru)
ƙasa Birtaniya
Karatu
Harsuna Turanci
Sana'a
Sana'a mixed martial arts fighter (en) Fassara, mai tsara, mai rubuta kiɗa da karateka (en) Fassara
Artistic movement dancehall (en) Fassara
IMDb nm12334854

Wesley Johnson (an haife shi 22 ga watan Yuli shekara ta 1977), wanda aka sani da sunansa na mataki 2Play,[1] mawaƙin Ingilishi ne, mai yin rikodin rikodi, kuma tsohon ɗan wasan yaƙi.

Aikin kiɗa

[gyara sashe | gyara masomin]

Johnson ya fara shiga wurin kiɗan ne a cikin shekara ta 1997 a matsayin mai samar da gareji na Burtaniya, a ƙarƙashin laƙabi Wesley 2 Play and Special T.[2] Waƙarsa ta farko a ƙarƙashin sunan 2Play, "So Confused", an sake ta a farkon shekarar 2004, kuma ya nuna Kanada- Mawaƙin Indiya Raghav da MC Jucxi D. Ya kai lamba 6 akan Chart Singles na Burtaniya,[3] kuma ya lashe Mafi kyawun Haɗin kai a Kyautar MOBO,[4] da Mafi kyawun Single a Kyautar Waƙar Asiya ta Burtaniya.[5] Murfin Kevin Lyttle 's " Kunna Ni " ya bayyana a kan waƙar "Da Rudani". Guda mai zuwa "Ba Zai Iya Daidaita Ba", wanda ke nuna Raghav da Naila Boss, shima ya kasance babban 10 na Burtaniya.[6] Guda na gaba, sigar murfin George Michael 's " Careless Whisper ", ta kai lamba 29.[7] An kuma samar da remix na gida da remix na gareji na "Careless Whisper" a ƙarƙashin sunan Special T.

An samar da wani kundi, wanda ya hada da duk waanda ke sama, kuma an ware su a cikin 2006, amma ba a fito da su ba a lokacin. 2Play da kansa ya fitar da kundin album ɗin zuwa dandamali na dijital a cikin 2019, ƙarƙashin taken Komawa cikin Kasuwanci.[8][9]

  • Komawa Kasuwanci (2019)

Marasa aure

[gyara sashe | gyara masomin]
Shekara Single Matsayi mafi girma Album
Birtaniya</br>
ITA</br>
NL</br>
2004 "Don haka a rikice" (wanda ke nuna Raghav da Jucxi) 6 46 44 Komawa cikin Kasuwanci
"Ba Zai Iya Yin Dama" (wanda ke nuna Raghav, Jucxi da Naila Boss ) 8 - -
" Rashin kulawa " (wanda ke nuna Thomas Jules da Jucxi D) 29 - -
2007 " Kusa da Kai " (featuring Moni) - - - Mara album guda
2009 "Abin da 'yan matan ke so" (wanda ke nuna Maxi Priest, Moni da Jucxi D) - - - Komawa cikin Kasuwanci

Hadaddiyar fasahar martial

[gyara sashe | gyara masomin]

  Baya ga aikin waƙarsa, Johnson kuma ya kasance ɗan wasan yaƙin yaƙi. Ya yi yaƙi don Cage Rage da Ultimate Challenge MMA.

Samfuri:MMArecordboxSamfuri:MMA record start |- |Samfuri:No2Loss |align=center|5–2 (1) |Kester Mamba |Submission (heel hook) |UWC 23 |Samfuri:Dts |align=center|1 |align=center|4:57 |Southend-on-Sea, England |- |Samfuri:Yes2Win |align=center|5–1 (1) |Simon Carington |Submission (guillotine choke) |UCMMA 11 – Adrenaline Rush |Samfuri:Dts |align=center|1 |align=center|N/A |London, England | |- |Samfuri:No2Loss |align=center|4–1 (1) |Luke Smith |TKO (punches) |UCMMA 9 – Fighting for Heroes |Samfuri:Dts |align=center|1 |align=center|4:09 |London, England | |- |Samfuri:Yes2Win |align=center|4–0 (1) |Danny Fletcher |Submission (flying triangle choke) |UCMMA 6 – Payback |Samfuri:Dts |align=center|1 |align=center|1:02 |London, England | |- |Samfuri:Yes2Win |align=center|3–0 (1) |Alex Harvey |Submission (triangle choke) |UCMMA 5 – Heat |Samfuri:Dts |align=center|1 |align=center|N/A |London, England | |- | Samfuri:NocontestNC |align=center|2–0 (1) |Scott Pooley |No Contest |UCMMA 2 – Unbreakable |Samfuri:Dts |align=center|1 |align=center|N/A |London, England | |- |Samfuri:Yes2Win |align=center|2–0 |Matt Smith |Submission (triangle choke) |Cage Rage 28 – VIP |Samfuri:Dts |align=center|1 |align=center|0:44 |London, England | |- |Samfuri:Yes2Win |align=center|1–0 |Mark Brown |TKO (punches) |Cage Rage 27 – Step Up |Samfuri:Dts |align=center|1 |align=center|0:31 |London, England |

|}

Hanyoyin haɗi na waje

[gyara sashe | gyara masomin]