Alaa Shili

Daga Wikipedia, Insakulofidiya ta kyauta.
Alaa Shili
Rayuwa
Haihuwa 10 Nuwamba, 1987 (36 shekaru)
ƙasa Tunisiya
Sana'a
Sana'a boxer (en) Fassara

Alaa Shili (an haife shi a ranar 10 ga watan Nuwamban 1987) ɗan dambe ne kuma ɗan ƙasar Tunisiya ne wanda ya ci azurfar ajin fuka-fuki a shekarar 2007 All-Africa Games kuma ya cancanci shiga gasar Olympics ta shekarar 2008.

Sana'a[gyara sashe | gyara masomin]

A wasan ƙarshe na All Africa ya sha kashi a hannun Abdelkader Chadi. A wasan neman gurbin shiga gasar Olympics Chadi ta sake doke shi a karo na biyu amma nasarar da ta samu a kan Thabiso Nketu ya isa ya samu gurbi na uku. A gasar Olympics ya doke ɗan ƙasar Jamus Wilhelm Gratshow da ci 14:5 amma ya sha kashi a hannun ɗan ƙasar Mexico Arturo Santos Reyes da ci 2:14.

Hanyoyin haɗi na waje[gyara sashe | gyara masomin]